Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » , » HII NI LAANA...!!! MSANII WA VITUKO SHOW "LISSA MLAKI" APIGA PICHA ZISIZO NA MAADILI NA KUZIWEKA MTANDAONI..

HII NI LAANA...!!! MSANII WA VITUKO SHOW "LISSA MLAKI" APIGA PICHA ZISIZO NA MAADILI NA KUZIWEKA MTANDAONI..

Msanii wa kundi la vituko show amejikuta katika aibu ya mwaka baada ya picha alizopiga akiwa utupu kuvuja mtandaoni...


Mnyetishaji wetu alizidaka hizo picha  baada  ya kutumiwa ma moja ya mdau . Nasi bila hiana tukaamua kuziweka picha hizo hapa ili watu tupate kujifunza na kuacha tabia hii chafu ambayo inaonekana kuota mizizi hapa nchini....

Bofya hapa chini kuziona picha hizo...




 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa