Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » , , » TAZAMA PICHA 15 ZA TIMBWILI LILILOTOKEA JANA SEPT 5 BUNGENI: SUGU KACHOMOKA NA MAIKI YA BUNGE, VIATU VYAMTOKA NA KUTOLEWA PEKUPEKU KAMA KIBAKA:

TAZAMA PICHA 15 ZA TIMBWILI LILILOTOKEA JANA SEPT 5 BUNGENI: SUGU KACHOMOKA NA MAIKI YA BUNGE, VIATU VYAMTOKA NA KUTOLEWA PEKUPEKU KAMA KIBAKA:

22

12

14


21

Ni vurugu ambazo zimetajwa kutokea kwa mara ya kwanza kwenye historia ya bunge la Jamuhuri ya muungano wa Tanzania wakati wa mjadala wa muswada wa sheria ya marekebisho ya sheria ya mabadiliko ya katiba.

23


17
13
14
15

12
16
18
Add caption
24
20
19 
 
 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa