Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » ANGALIA VIDEO MBILI ZA WASICHANA WAKIMWAGA RADHI HADHARANI KWENYE SHEREHE HUKO MANZESE.....HII NI AIBU..

ANGALIA VIDEO MBILI ZA WASICHANA WAKIMWAGA RADHI HADHARANI KWENYE SHEREHE HUKO MANZESE.....HII NI AIBU..

Hii ni video ya watoto wa kitanga wakikatika mauno katika kigodoro hivi karibuni. hii ilikua ni katika sherehe moja hapa uswahilini manzese!!!! 

Tahadhali hii ni kwa wakubwa tuuu!


 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa