Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » HII NI LAANA:AANIKA PICHA AKIWA ANAFANYA MAPENZI NA MCHUMBA WAKE ....CHEKI PICHA HAPA ..!

HII NI LAANA:AANIKA PICHA AKIWA ANAFANYA MAPENZI NA MCHUMBA WAKE ....CHEKI PICHA HAPA ..!

Aibu sana inakuwaje unafanya mapenzi na mpenzi wako ama mchumba kabisa unae tarajia kumua alafu unapiga picha faragha yenu kwenye simu yako na kukaa na hizo picha bila kufkiria labda unaweza poteza simu kwa bahati mbaya ama kuibiwa simu na vibaka baada wakiangalia ndani wanakuta hizo picha chafu....Jamii tufungue macho huu mtindo umezidi sana kwa sasa ....SIJUI NI LAANA AMA LA!!
CHEKI PICHA HAPA CHINI>>










 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa