Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » NATAFUTA MCHUMBA...

NATAFUTA MCHUMBA...

Hi guyz naitwa stamili abel ni mwanaume mwenye umri wa  miaka 26, elimu yangu ni chuo kikuu, natafuta mchumba wa kuishinae muda mrefu sibagui kabila ila  awe mrefu kidogo na mweupe kidogo, pia awe na elimu angalau ya  form 4 pia awe na umri miaka 19-24 na awe mkristo.
Namba yangu ya simu ni  0757958653
Email address yanguni: stamilimkemia@gmail.com.
Au anicheki kupitia Facebook Jina nalotumia ni stamili abel


Kama na wewe unatafuta mchumba au  mpenzi usisite kututumia kupita e-mail yetu ya vitukovyamtaa@gmail.com...au tuinbox kwenye facebook kupitia jina la Vituko vya mtaa..
 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa