Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » BABA WA CHRIS BROWN AMTAJA 'JORDIN SPARKS' NDIO ANGEPENDA AWE MKWEWE

BABA WA CHRIS BROWN AMTAJA 'JORDIN SPARKS' NDIO ANGEPENDA AWE MKWEWE



Jordan Sparks Akionesha Tattoo yake

 

Gazeti la New York Daily News limefanya Exclusive interview na baba mzazi wa mwimbaji staa Chris Brown na kutoa maoni yake kuhusu mahusiano ya kimapenzi ya mwanae na Rihanna RiRi.
Clinton Brown amesema “sioni maisha marefu kwa Chris Brown kuwa na Rihanna, sijawahi kupendezwa na kurudiana kwao, unajua ni lazima kwenye uhusiano wa kimapenzi uwe na mtu sahihi ambae ni hitaji la kweli na linaloweza kuwa lako kwenye maisha, lakini sio kama hivi”

Clinton amesema hapendi kutumia mifano lakini anadhani watu wameona mahusiano ya mastaa kama Whitney Houston, Michael Jackson, Amy Winehouse na wengine”

Kuhusu mrembo ambae angependa kuona anaolewa na mwanae, Clinton amemtaja Jordin Sparks kwa kusema “nimempenda Jordin, ni msichana mdogo lakini mwenye upeo mkubwa… ana akili na heshima”
 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa