Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » PICHA MBALIMBALI YA KISIBITISHO CHA HAMMWER Q KUMTWANGWA KEWE BAADA YA KUMTAMBULISHA RAFIKI YAKE WA KIUME KWA HAMMER Q

PICHA MBALIMBALI YA KISIBITISHO CHA HAMMWER Q KUMTWANGWA KEWE BAADA YA KUMTAMBULISHA RAFIKI YAKE WA KIUME KWA HAMMER Q


Baadhi ya picha za mkewe baada ya kipigo






Nguo za Hammer Q zikiwa zimetapakaa damu



Hiki ni kipigo ambacho  Salha  alikipata baada ya kumtambulisha rafiki yake wa kiume ambae ni Tx Moshi kwa mumewe Hammer Q.

Baada  ya  utambulisho  huo....sinema  ya  ngumi  na  mateke  ilianza....
Inavyosemekana alimpiga mateke, mangumi, akampasulia kioo kichwani, kampiga na jiko la mkaa kichwani
 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa