Pata Habari Motomoto kwa kuandika E-mail yako hapo chini.


Home » » HAYA NDO MATUSI YA WABUNGE AMBAYO SPIKA AMEAHIDI KUWASHITAKI POLISI

HAYA NDO MATUSI YA WABUNGE AMBAYO SPIKA AMEAHIDI KUWASHITAKI POLISI


JOSEPH MBILINYI:

"Mambo mengi  ya  nchi  hii  hayaendi  kutokana  na  SERIKALI  PUMBAVU....

Hatuwezi  kuwa  na  WAZIRI WA ELIMU BOYA  mwenye  elimu  ya  kuunga  unga  halafu  tufanye  vizuri  katika  sekta  ya  elimu , haiwezekani."

LIVINGSTONE  LUSINDE:

"Siwezi  kuikubali  taarifa  hiyo.Nadhani  huyu  mtu  bado  amechanganyikiwa  na  uchaguzi  wa  kenya.Mimi  sijaitaja  Chadema bali  nimesema  kuna  chama  kimoja  cha siasa,SIJUI YEYE  ANAWASHWA  NINI..!!

JUMA NKAMIA:

Sugu  naomba  unyamaze.Mimi  ndiye  nazungumza.Mimi  siongei  na  mbwa,naongea  na  mwenye  mbwa.
Khatibu Saidi Haji (Konde - CUF)
Alimtukana Freeman Mbowe mbunge wa Hai kwa kusema "Mbowe kaja hapa anajambajamba tu" akilalamikia hoja ya Mbowe kuhusu idadi ya watu wa visiwani. 

Alimtukana Mchungaji Msigwa: "Wewe Msigwa ni mchungaji wa watu au mchungaji wa nguruwe? "Alitoa tusi hilo kutokana na Mchungaji Msigwa kutoa kauli ya kwamba Zanzibar kuna udini.
 

Copyright © 2009. MCHAMBUZI - Haki zote zimehifadhiwa