Hii ni picha ya Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani Tanzania (Necta), Dk Joyce Ndalichako akionyesha karatasi ya majibu ya mmoja wa watahiniwa wa mtihani wa kidato cha nne wa mwaka 2012, Dar es Salaam jana. Picha na Edwin Mjwahuzi
Home
»
mtaa kwa mtaa
»
PICHA YA ZOMBI ILIYOCHORWA NA KWENYE MTIHANI WA MWANAFUNZI WA KIDATO CHA NNE
PICHA YA ZOMBI ILIYOCHORWA NA KWENYE MTIHANI WA MWANAFUNZI WA KIDATO CHA NNE
Hii ni picha ya Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani Tanzania (Necta), Dk Joyce Ndalichako akionyesha karatasi ya majibu ya mmoja wa watahiniwa wa mtihani wa kidato cha nne wa mwaka 2012, Dar es Salaam jana. Picha na Edwin Mjwahuzi
