Zaidi ya karne baada ya Titanic original ambayo ilidhaniwa kuwa haitaweza kuzama baharini lakini ikagonga jiwe la barafu la kuzama kwenye bahari ya Atlantic katika safari yake ya kwanza, Palmer anasema anadhani muda umefika kumalizia safari hiyo ambayo haikumalizika kuelekea New York.
“Titanic ilikuwa ni meli ya ndoto. Titanic II ni meli ambayo ndoto zitakuwa kweli,” alisema Palmer said jijini New York wakati wa uzinduzi wa mradi huo.
Palmer akizungumza katika uzinduzi wa mradi huo
Titanic ya pili itakuwa na uwezo wa kubeba abiria 2,600 na wafanyakazi 900 na safari itaanzia Southampton hadi New York ifikapo mwaka 2016 katika safari itakayokuwa kama ile ile ya mwanzo na bila shaka bila kuzama tena.
Kwa mujibu wa ripoti ya Mashable, Palmer ameshaanza kupokea ofa za tiketi moja itakayouzwa kwa dola milioni moja.

